Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm không khí HVAC 150ml dự phòng cho thị trường cao cấp và cửa hàng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
150ml Bộ điều khiển vi mô tích hợp Máy tạo mùi hương thương mại HVAC cỡ nhỏ Thiết kế sang trọng cho sòng bạc
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
1000ml HVAC có thể treo tường Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn Kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy tạo mùi hương chuyên nghiệp Máy làm mát không khí tự động cho diện tích lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Gia dụng nhựa KTV Khách sạn Máy phân phối / Khuếch tán nước hoa tự động cho tinh dầu
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Bộ điều hợp UL Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa UV cho các cửa hàng bán lẻ nhỏ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
100 mét vuông Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhựa trắng 12V với máy bơm không khí Nidec Nhật Bản cho phòng tắm, bệnh viện
| Máy bơm không khí:: | Nidec Thương hiệu Nhật Bản |
|---|---|
| Cài đặt:: | Di động / Treo tường |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Hệ thống phân phối mùi hương treo tường Máy bơm không khí đôi di động tuổi thọ 8000 giờ
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy làm thơm không khí HVAC chạy điện bán buôn 1000ml màu đen với chất liệu kim loại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |

