Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 412 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương cho sảnh khách sạn HVAC 1000ml 3000cbm
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Công nghệ nano điện 220V Máy tạo mùi hương cho sảnh khách sạn bằng nhôm bạc 1000m2
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Sức mạnh:: | 50W |
Hàng mới về Mẫu riêng 500ml Màu đen Hương thơm mạnh mẽ Máy tạo mùi hương ở sảnh khách sạn
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy làm mát không khí bằng điện HVAC 1000m2 bằng kim loại cho máy tạo mùi hương ở sảnh khách sạn gia đình hoạt động im lặng
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Thơm Vỏ Nhôm 500ML 12v 2A HVAC Sảnh Khách Sạn
| Âm lượng: | <25dba |
|---|---|
| Dung tích: | > 200ml |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn có độ phủ lớn 22W với quạt
| phủ sóng: | 1500CBM/500SQ M |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương 22W 2000cbm cho tiền sảnh khách sạn
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen |
Hành lang khách sạn yên tĩnh nhưng có độ phủ lớn Máy khuếch tán mùi hương với quạt tích hợp cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn ở chế độ chờ yên tĩnh lớn cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 31w 5000cbm 6ml / h cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Âm lượng: | <40dba |

