Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 412 các sản phẩm.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Máy tạo mùi khách sạn Nhôm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn hoạt động yên tĩnh với nút cảm ứng và cài đặt các ngày trong tuần
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 7 ngày kiểm soát thời gian, Máy làm thơm nước hoa cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
Máy tạo mùi hương treo tường Máy khuếch tán tinh dầu 14W 500m3 500ml
| Tên: | máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán không khí mùi hương điện thương mại Máy tạo mùi hương gia đình HVAC 500ml có quạt
| đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | Trắng / Đỏ |
Máy tính để bàn bằng nhôm 130ml Máy tạo mùi hương điện PBT cho tinh dầu
| Loại hình:: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy làm sạch không khí bằng nhôm Anodised, Máy tạo mùi hương điện 12V 1A
| Vật tư:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương dầu 130ML / Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

