Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 412 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương bằng nhôm Anodised nhôm 1000 vuông Ft 6W 130Ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương điện tại nhà Máy làm mát không khí Điều khiển từ xa Nhôm Anodized
| Vôn:: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen/Bạc |
Máy tạo mùi hương không khí 130 Ml có điều khiển từ xa, trang trí thời trang cho nhà và văn phòng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 22w 1000ml 3000cbm cho khách sạn
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 150 * 360mm |
| Điện áp (V): | 220 |
Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn HVAC vòi phun riêng biệt và chai dầu 2L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Sảnh khách sạn HVAC Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn cho các giải pháp tạo mùi hương
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Powder Coat kim loại bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn cắm và chạy mùi hương có thể điều chỉnh
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Khuếch tán không khí lạnh Máy khuếch tán mùi hương điện bằng nhôm nhiều màu sắc cho không gian rộng
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Đầu phun bằng thép không gỉ Hệ thống phân phối mùi hương cho HVAC, bộ khuếch tán hương thơm bằng điện
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm không gây tiếng ồn chuyên nghiệp cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

