Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Diện tích lớn hai máy phun sương bên ngoài chai dầu 5L Máy tạo mùi hương thương mại có hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
220v kim loại đen Bộ khuếch tán hương thơm tự động hoạt động im lặng với Quạt bên trong cho sảnh khách sạn
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
1000 Chân vuông Máy khuếch tán hương thơm thương mại di động công suất cao / Máy khuếch tán quạt mùi hương
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương thương mại sành điệu bằng nhôm 100ML cho nhà bán lẻ, Máy khuếch tán tinh dầu thơm cho gia đình
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán hệ thống phân phối mùi hương di động với dung tích dầu 130ml và giờ làm việc
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Thiết kế mới Blue Aluminium Silent Germany Máy bơm khí thương mại Máy khuếch tán hương thơm không khí HVAC
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC diện tích lớn với máy phun sương riêng biệt và chai dầu 5L cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
Hệ thống khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Tùy chọn điều khiển từ xa với quạt trực tiếp
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhôm tư nhân 12v 2a với quạt mạnh mẽ
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 12 vạn |

