Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm tự động độc lập bằng nhôm HVAC 1000m2 với máy phun sương bên ngoài và chai dầu 4L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Nhôm Diện tích lớn của hệ thống phân phối hương thơm HVAC với chai 2500 ml để tiếp thị mùi hương
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Trung tâm mua sắm Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 4000ml HVAC Aluminnum với máy bơm Nhật Bản
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Hệ thống mùi hương Hvac 150ml gắn tường có khóa, kim loại bột màu trắng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 250ml 200cbm 8W cho hệ thống mùi hương Hvac
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm tự động Hvac 22W 2000m3 500ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | PCB |
Tinh dầu Aroma 1000ml Máy tạo mùi hương 5000CBM 31w
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng kim loại Hvac 22W 1000ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | DC12V |
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |
Hệ thống mùi hương Hvac 150ml thân thiện với môi trường có khóa và dầu được đổ đầy lại
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

