Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bằng kim loại đen với bộ hẹn giờ / Máy khuếch tán mùi hương Hvac có thể treo tường 1000ml
| Vật chất:: | Kim loại bột |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 110 V / 220v |
500ml bạc nhôm khu vực lớn Diffuser mùi
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
Màn hình LCD nhôm anodised 300cbm Máy làm mát không khí có mùi hương
| Màu sắc:: | Xanh/Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | nhôm anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán điện làm mát không khí hình tròn màu bạc với bộ chuyển đổi UL, máy tạo mùi hương không khí
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
120 ml văn phòng, nhà, phòng khách Máy tạo mùi hương với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm điều hòa trung tâm 3000cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC 50W
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| phủ sóng: | 3000CBM |
Máy bơm không khí đôi bằng kim loại Bộ khuếch tán tinh dầu gắn trong quạt Với vỏ chống ăn mòn ati
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm mini 120ml không ồn có nút cảm ứng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

