Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu phun sương mạnh mẽ bằng kim loại đen 500m2
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Nút cảm ứng bằng nhôm Máy khuếch tán mùi hương 6W 130ml 300cbm
| Màu sắc:: | Glod / Silver / Blue |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Khuếch tán không khí lạnh 8W 12V1A 300 Cbm Máy khuếch tán mùi hương Hvac
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm 1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Hệ thống tạo mùi hương HVAC tự động 110V Máy làm mát không khí bằng điện 300m2
| Vôn: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Quyền lực: | 18W |
| Tiếng ồn: | <30dba |
Dung tích dầu 150ml Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm 110V / 220V cho Hệ thống kiểm soát mùi bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm anodized HVAC có khóa 600cbm Dùng cho cửa hàng quần áo
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương liệu độc lập cho khu vực cỡ trung / máy tạo mùi hương bán lẻ
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bạc lạnh không khí điện vi khuếch tán máy làm mát không khí thương mại / máy khuếch tán tinh dầu
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |

