Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy làm mát không khí tự động 100ml 6W 2000m3
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán không khí mùi hương tự động 12v kim loại 3000CBM với quạt bên trong
| Chức năng nổi bật: | dầu thơm |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Nhà hàng thân thiện với môi trường 500ml Máy khuếch tán hương thơm không khí Máy bơm treo tường Nhật Bản với vật liệu kim loại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm tự động 150ml được chiết rót bằng chai có vỏ nhựa
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu di động Công nghệ khuếch tán không khí lạnh bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Nhà hàng thân thiện với môi trường Máy khuếch tán hương thơm không khí Máy bơm treo tường Nhật Bản với vật liệu kim loại
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Đặc tính: | Thân thiện với môi trường |
| Vật chất:: | Kim loại |
Bộ khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm 500Ml với đầu phun bằng thép không gỉ Bộ chuyển đổi UL
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương chai thủy tinh Alunimum 30ml cho 100 mét vuông
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Điều khiển từ xa Máy tạo mùi hương đầu phun 300CBM 6W POM
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

