Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted aromatherapy diffuser ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Hệ thống mùi hương bằng nhôm Hvac phun khí tự động 110V với vòi phun bằng thép không gỉ
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí bằng nhôm bạc dạng phun sương vi mô 350ml / Hệ thống mùi hương HVAC
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương khách sạn bằng nhôm bạc dự phòng với 350ml cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bàn làm việc, sàn đứng tùy chọn máy khuếch tán dầu, vỏ kim loại, chai nhựa 500ml
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy phân phối hương thơm tự động 5L có bơm của Đức với bộ đếm thời gian khuếch tán khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC khách sạn màu đen 12V có hẹn giờ và chai tinh dầu đã được đổ đầy 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 12 vạn |
Máy làm mát không khí có hương thơm cà phê Aroma diện tích nhỏ bằng Nhôm và hoạt động êm và phun sương mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy kiểm soát mùi hương bằng máy tính 1000 CBM với máy bơm nhập khẩu và dầu có thể thay đổi cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

