Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted aromatherapy diffuser ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy khuếch tán điện làm mát không khí hình tròn màu bạc với bộ chuyển đổi UL, máy tạo mùi hương không khí
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
5000cbm Máy khuếch tán tinh dầu thơm cao cấp bán chạy với chai dầu 4L
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Cài đặt bộ đếm thời gian thuận tiện Máy khuếch đại tinh dầu hương thơm với điện áp 12V1A trong 1 giờ / 3 giờ / 6 giờ / và hiệu suất
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
400ml Aromatherapy Essential Oil Diffuser là sự bổ sung hoàn hảo cho không gian yên tĩnh của bạn
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Other Name: | Wall Mounted Bathroom Scent Diffuser |
Tiếng ồn thấp 32dba Aroma Diffuser tinh dầu công nghệ tiên tiến cho 500cbm phủ sóng
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
Máy khuếch tán dầu thiết yếu bằng nhựa với tiếng ồn thấp 32dba và phủ sóng rộng 500cbm
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
100ml Capacity Black Essential Oil Diffuser with Timer Settings 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on and Appearance Color Đen
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Lắp ráp tinh dầu: | 1000ML |
Metal Desktop Black Diffuser với hoạt động cực âm thầm và mức tiếng ồn 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Vật liệu: | Kim loại |
Máy khuếch tán tinh dầu màu đen với công nghệ tiên tiến, bao gồm diện tích 2000m2
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
500 mét khối Khả năng phủ sóng Diffuser mùi trắng Công nghệ tiên tiến 30*22.5*10cm Kích thước sản phẩm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Kích thước sản phẩm: | 30*22,5*10 (cm) |

