Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted aromatherapy diffuser ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương liệu yên lặng tùy chỉnh HVAC được lắp đặt cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại gắn tường 150ml 8W 12V
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
400ml Máy khuếch đại hương liệu với tiêu thụ dầu tối đa 1,5 Ml / H ± 5% 20. 2 * 8 * 15. 5 Cm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
15W Black Metal Aromatherapy Diffuser tiêu thụ nhiên liệu 2 ml/giờ cho hương thơm cá nhân
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán hương thơm mini bằng kim loại 150Ml với máy bơm khí Longlife, máy khuếch tán mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khí thơm của khách sạn kim loại tùy chỉnh 500 mét vuông tường gắn trắng
| Loại: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật liệu: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán dầu thơm lâu dài im lặng Máy khuếch tán dầu thơm HVAC được lắp đặt
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC 1000ml treo tường 3000cbm
| Tên: | máy khuếch tán hương liệu spa |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen trắng |

