Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted aromatherapy diffuser ] trận đấu 58 các sản phẩm.
1000 Cbm Máy làm mát không khí yên tĩnh có mùi thơm tự động cho gia đình, Điều khiển máy tính
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện bằng nhôm bạc ở chế độ chờ có thể treo tường với dầu đã đổ đầy lại
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Màn hình LCD nhôm bạc Máy khuếch tán hương thơm điện / Máy khuếch tán mùi hương hvac
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm anodized HVAC có khóa 600cbm Dùng cho cửa hàng quần áo
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương tự động cao cấp 110V HVAC Silver siêu yên tĩnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
2015 Mới cập nhật diện tích nhỏ Bạc nhôm làm việc im lặng Hệ thống khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương
| Điện áp:: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tại nhà Silent Spray Máy khuếch tán hương thơm Máy làm mát không khí
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu gắn tường cho khu vực nhỏ, vỏ kim loại
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Smart Metal Housing Aromatherapy Oil Diffuser 300ml chai nhựa Lượng tiếng ồn thấp 40dBa
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |

