Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ rechargeable waterless air diffuser ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu DC 5V PP PBT có thể sạc lại không cần nước
| Đổ đầy chai: | 10ml |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 0,1ml / giờ |
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
Máy khuếch tán hương thơm không nước có thể sạc lại khan 100m2
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Khu vực áp dụng: | 50-100m2 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
10ml Máy khuếch tán tinh dầu không dầu có thể sạc lại 2000mAh
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
|---|---|
| Tiền tệ làm việc: | 100mA |
| Màu sắc: | Trắng |
Máy khuếch tán phun sương không nước trên ô tô USB 2000mAh không nước
| Màu sắc: | Màu bạc |
|---|---|
| Đăng kí: | Xe hơi, Văn phòng, Nhà ở, Yoga Spa Phòng khách Phòng tắm Khách sạn Bar Ktv |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy khuếch tán tinh dầu dùng cho ô tô chạy bằng pin
| Thời gian làm việc tối đa: | 80 giờ |
|---|---|
| Vật chất: | PP, PBT |
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu USB 100mA Máy khuếch tán không khí phun sương không nước
| Đổ đầy chai: | 10ml |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 0,1ml / giờ |
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
Máy phun sương ô tô Máy khuếch tán hương thơm di động 80m2 có thể sạc lại
| Tên sản phẩm: | Máy phun sương ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
Máy khuếch tán không khí ô tô siêu âm 1.5w Tinh dầu không nước 2000mAh
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Vòi phun có thể rửa được Máy khuếch tán hương thơm không nước PP Nhôm
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
|---|---|
| Vật liệu: | PP, nhôm |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Nước hoa không dây Máy khuếch tán không khí không dùng nước cho ô tô 80m2 1.5w
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Thời gian làm việc tối đa: | 80 giờ |
| Ứng dụng: | Xe hơi, Khách sạn, Hộ gia đình |

