Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ rechargeable waterless air diffuser ] trận đấu 42 các sản phẩm.
1.5W Scent Oil Car Máy phun sương không nước PBT Nhôm có thể sạc lại
| tên sản phẩm: | Máy khuếch tán hương thơm ô tô |
|---|---|
| Loại hình: | Máy bơm không khí |
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
Máy phun sương tinh dầu 2000mAh có thể sạc lại USB Không nước
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| Tiền tệ làm việc: | 100mA |
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
Aroma khan 0,1ml / H Máy phun sương tinh dầu 100mA Không nước
| Tên sản phẩm: | Máy khuếch tán hương thơm ô tô có thể sạc lại |
|---|---|
| Sức chứa: | 10-50ml |
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
Máy phun sương không nước PP PBT Pin sạc DC5V
| Tên sản phẩm: | Bộ khuếch tán ô tô USB |
|---|---|
| Màu sắc: | Vàng |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm không dùng nước 2000mAh Máy tạo mùi hương tại nhà
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 260g |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Pin có thể sạc lại Máy khuếch tán hương thơm hữu cơ không nước PP PBT 10ml
| Vật chất: | PP, PBT , Nhôm |
|---|---|
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy phun sương tinh dầu không nước 1,5w 20ml Hợp kim nhôm
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
|---|---|
| Thời gian làm việc tối đa: | 80 giờ |
| Màu sắc: | Bạc |
Pin sạc PBT Aroma Máy phun sương không nước 1.5w
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Thời gian làm việc tối đa: | 80 giờ |
| Vật chất: | PP, PBT |
Máy phun sương khuếch tán không nước USB Aromatherapy 2000mAh
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| Khu vực áp dụng: | 20-80 mét vuông |
Máy khuếch tán tinh dầu ô tô không nước 2000mAh có thể sạc lại
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |

