Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ rechargeable waterless air diffuser ] trận đấu 42 các sản phẩm.
20m2 Máy khuếch tán tinh dầu phun sương không nước cho xe Aroma Miễn phí BPA
| Vôn: | DC 5V 1A |
|---|---|
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
Bộ khuếch tán không nước USB PBT Máy tạo ẩm Máy phun sương Trị liệu bằng hương thơm
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe hơi, Khách sạn, Hộ gia đình |
| Vật chất: | PP, PBT |
Pin Lithium PBT Máy khuếch tán tinh dầu thơm xe hơi 1.5w
| Vật chất: | PP, PBT |
|---|---|
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
| Quyền lực: | 1,5W |
Máy bơm không khí tạo ẩm Máy phun sương hương liệu không nước 80m2
| Thời gian làm việc tối đa: | 80 giờ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe hơi, Khách sạn, Hộ gia đình |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán hương thơm ô tô không nước có thể tháo rời Pin 2000mAh Hoạt động
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đậm |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy phun sương không nước 4000mAh Máy tạo mùi hương Máy tạo mùi hương tại nhà 100m2
| Pin Lithium: | 4000mAh |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 670 gam |
| Độ bền tối đa: | khoảng 250H/60 ngày |
Máy phun sương không nước ô tô PBT 1.5W có thể sạc lại 100mA Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương thơm
| Ứng dụng: | Xe ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vật liệu: | PP + PBT + Nhôm |
Bộ khuếch tán hương thơm siêu âm bằng nhôm PP PBT 2000mAh
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Pin nội trang: | đúng |
Máy khuếch tán hương thơm ô tô 10ml siêu âm 1.5W cho liệu pháp hương thơm không khí
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Pin nội trang: | Đúng |
Máy khuếch tán hương thơm cầm tay 1.5W PP PBT 10ml cho tinh dầu
| Pin nội trang: | Đúng |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Đổ đầy chai: | 10ml |

