Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ rechargeable waterless air diffuser ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Pin Lithium Ion 1.5w Máy khuếch tán tinh dầu USB Xe hơi Không nước
| Tên sản phẩm: | Bộ khuếch tán hương thơm ô tô |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa + thủy tinh |
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu 1.5w 2000mAh Mini USB cho ô tô
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
|---|---|
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy phun sương tinh dầu không nước có thể sạc lại 10ml USB nhôm
| Đổ đầy chai: | 10ml |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 0,1ml / giờ |
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
Pin USB khuếch tán hương thơm xe hơi PP 2000mAh không nước
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| Vôn: | 5v |
Máy phun sương không nước PP PBT Máy khuếch tán tinh dầu Pin sạc 1.5W
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe ô tô |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy khuếch tán tinh dầu phun sương 2000mAh không nước 1.5w
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Vôn: | DC USB 5V 1A (Đầu ra DC5V / 1000MA) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy khuếch tán hương thơm ô tô 0,1ml / H 100mA không nước cho tinh dầu
| Ứng dụng: | Xe hơi, Văn phòng, Nhà riêng, Yoga, Spa, Du lịch |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy tạo mùi hương DC5V có thể sạc lại PBT Khoang được cấp bằng sáng chế
| Tên sản phẩm: | máy khuếch tán hương thơm |
|---|---|
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Máy tạo độ ẩm siêu âm cho ô tô không dùng nước có thể sạc lại USB 2000mAh
| Màu sắc: | Màu xám đen |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |

