Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khử mùi chuyên nghiệp Máy khuếch tán nước hoa bằng điện UV hoàn thiện bằng nhựa
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Chai nhựa PET trắng 150ml Chai 300m3 Máy khuếch tán hương liệu điện với bộ chuyển đổi 12V
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện với chai PET 150ml Máy khuếch tán hương thơm bằng nhựa cho phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Nidec Nhật Bản Bơm Ống hương liệu điện Diffuser
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Điện áp:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán tinh dầu điện trong phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Điện áp:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Chăm sóc an toàn CE Bộ khuếch tán hương thơm bằng kim loại trắng với bộ giảm chấn có thể điều chỉnh Cài đặt chương trình 7 ngày
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy pha trộn nước hoa điện có tiếng ồn thấp
| Màu sắc:: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật liệu:: | nhôm anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm kim loại trắng CE FCC Máy khuếch tán hương thơm điện với máy bơm khí đôi Nhật Bản
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện bằng nhôm bạc ở chế độ chờ có thể treo tường với dầu đã đổ đầy lại
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Anodised Aluminium 100 Square Ft Bộ khuếch tán hương thơm không khí 130ml 6W
| Vôn:: | 12V1A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

