Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy làm mát không khí tự động dạng bột áo kim loại cho diện tích nhỏ
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống khuếch tán hương thơm bằng sóng siêu âm cho văn phòng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
2000CBM Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bao phủ với tinh dầu cho cửa hàng thương hiệu
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Phích cắm kim loại trong máy khuếch tán hương liệu Điện cho 5000cbm và sử dụng trong khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy làm mát không khí bằng điện diện tích lớn Hệ thống tạo mùi hương HVAC và với vòi phun bên ngoài cho spa
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 3000CBM với bộ hẹn giờ và màn hình LCD
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Phòng spa bao phủ Máy khuếch tán hương thơm siêu yên tĩnh với hương thơm tái tạo
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện HVAC Silver Aluminium bình 5L và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Công nghệ không khí lạnh Quạt sạc 130ml Air Aroma Diffuser Hương thơm khuếch tán cho các ngân hàng, nhà bán lẻ
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W |
| Màu sắc: | Đen/Bạc |
Làm việc yên tĩnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

