Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy khuếch tán dầu thơm lâu dài im lặng Máy khuếch tán dầu thơm HVAC được lắp đặt
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bộ khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm 17W 1500CBM 12V1A
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương liệu yên lặng tùy chỉnh HVAC được lắp đặt cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy bơm không khí bằng nhôm siêu yên tĩnh của Nhật Bản có điều khiển từ xa và sương mù lớn
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Phòng tắm Pin nhựa Máy làm mát không khí tự động có hẹn giờ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC5V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm phòng tự động cho gia đình, Máy bơm và máy phun của Nhật Bản
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Bình bột màu trắng Kim loại chai dầu 500ml bình phun tự động có khóa cho quán cà phê
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Vôn:: | 12 v1a |
| Quyền lực:: | 14W |
Máy khuếch tán hương thơm Silver Aromatherapy kết thúc Anodized có điều khiển từ xa
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch đại mùi hương tự động điều khiển từ xa
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu bằng điện khuếch tán khí lạnh chuyên nghiệp với màn hình và cài đặt các ngày trong tuần
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |

