Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Bộ khuếch tán không khí có mùi hương khan có thể sạc lại được 100m2 Vòi phun có thể giặt được 50ml
| Tên sản phẩm: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy khuếch tán mùi hương bằng kim loại nhôm 250ml Chai PET treo tường 300m3
| Vật tư: | nhôm + kim loại |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán mùi hương 200CBM 130ml 6W cho phòng ngủ
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Vòi phun có thể rửa được Máy khuếch tán hương thơm không nước PP Nhôm
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
|---|---|
| Vật liệu: | PP, nhôm |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Máy khuếch tán hương thơm không nước có thể sạc lại khan 100m2
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Khu vực áp dụng: | 50-100m2 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán hương thơm điện Promotational, Máy khuếch tán mùi hương 110v Kim loại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương bằng nhựa điện cầm tay với máy khuếch tán mùi hương trong phòng tắm có thể lựa chọn vào các ngày trong tuần
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, treo tường |
Máy khuếch tán hương thơm dòng điện siêu yên tĩnh Máy khuếch tán hương thơm cho nhà
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương tự động và màn hình hiển thị quảng cáo kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Trình phát quảng cáo LCD và máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng và bộ khuếch tán mùi hương
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

