Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn Electric Home Máy bơm Nhật Bản cho căn hộ
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Bộ khuếch tán hương thơm phòng bán buôn Vật liệu kim loại và tuổi thọ 8000 giờ
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy khuếch tán tinh dầu có mùi hương siêu êm với điều khiển từ xa và máy phun sương Nhật Bản
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán mùi hương di động 1000square ft 6W 12V1A cho gia đình
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn có độ phủ lớn 22W với quạt
| phủ sóng: | 1500CBM/500SQ M |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương độc lập bằng điện 100Ml 12v có điều khiển từ xa cho cửa hàng bán lẻ
| Vật chất: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Bình bột màu trắng Kim loại chai dầu 500ml bình phun tự động có khóa cho quán cà phê
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Vôn:: | 12 v1a |
| Quyền lực:: | 14W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
3000cbm Coverage HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and External Diffusers for HVAC System
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
Ứng dụng điều khiển 2000 CBM phủ sóng HVAC tương thích Máy khí thơm cho không gian thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Quyền lực: | 30 w |
| Điện áp: | 12 v |

