Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Độ phủ 1500m3 Máy khuếch tán hương thơm HVAC 12V 2A
| Màu sắc:: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Thủy tinh |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC khách sạn màu đen 12V có hẹn giờ và chai tinh dầu đã được đổ đầy 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 12 vạn |
Máy khuếch tán mùi hương không khí khách sạn Hoạt động im lặng Máy tạo hương thơm bằng điện
| Tính năng: | hoạt động im lặng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
Máy khuếch tán mùi hương 22W 2000cbm cho tiền sảnh khách sạn
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen |
Máy khuếch tán mùi hương chai thủy tinh Alunimum 30ml cho 100 mét vuông
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 0,5L 12V2A 1500cbm có quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bộ khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm 17W 1500CBM 12V1A
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy phun sương không nước 4000mAh Máy tạo mùi hương Máy tạo mùi hương tại nhà 100m2
| Pin Lithium: | 4000mAh |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 670 gam |
| Độ bền tối đa: | khoảng 250H/60 ngày |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn HVAC 200m2 Máy khuếch tán hương thơm tại sảnh với chứng chỉ CE
| Đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | trái cam |

