Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 150ml scent air machine ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Phòng tắm văn phòng Máy tạo mùi hương mini 150ml 300cbm
| Kiểu: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Máy tạo mùi hương bằng nhựa điện cầm tay với máy khuếch tán mùi hương trong phòng tắm có thể lựa chọn vào các ngày trong tuần
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, treo tường |
Máy tạo mùi hương nhựa 8W 300Cbm di động 12V1A
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy khuếch đại mùi hương khách sạn 300cbm, Máy khuếch đại mùi hương có dung lượng dầu 150ml
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy điều hòa không khí mùi hương điều hòa trung tâm Silver Electric với chai dầu 150ml cho gia đình
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy hút mùi khách sạn chuyên nghiệp 110V Silver 150ml cho không gian nhỏ 600cbm
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Silver 110V Máy điều hòa không khí trung tâm bằng điện Máy làm mát không khí thơm cho cửa hàng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
Máy tạo mùi hương diện tích nhỏ / Ati - Máy khuếch tán mùi hương điện ăn mòn để kiểm soát mùi trong phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán mùi hương 200m3 HVAC 250ml Electrichotel
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

