Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 150ml scent air machine ] trận đấu 102 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương 200m3 HVAC 250ml Electrichotel
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhôm với màn hình LCD nút cảm ứng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhôm bạc câm với kiểm soát mật độ
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Phòng tắm khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu thơm 8W 150ml 300m3
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhôm Anodized Bảng điều khiển LED 250ml Máy tạo mùi hương tại nhà 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống phân phối mùi hương 15W 600 Cbm, máy khuếch tán hương thơm Kết nối với HVAC
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Bộ điều hợp UL Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa UV cho các cửa hàng bán lẻ nhỏ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy bơm không khí Nidec Nhật Bản màu trắng Máy kiểm soát mùi bằng nhựa Scent Máy khuếch tán
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |

