Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 150ml scent air machine ] trận đấu 102 các sản phẩm.
DC12V 300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, Máy bôi hương gia đình với hệ thống HVAC
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy nước hoa phòng tắm 8W 12V1A 300CBM để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Hệ thống phân phối mùi hương Hvac treo tường bằng kim loại màu trắng có khóa và chai dầu được đổ đầy
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn có thể nạp lại độc lập với quạt và khóa
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Mùi hương thân thiện với môi trường Máy khuếch tán không khí Hvac dành cho văn phòng Sử dụng hương thơm vui vẻ với điều khiển từ xa
| Kiểu: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày): | 12 |
Dịch vụ OEM 150ml Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC cho bệnh viện
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Dịch vụ OEM 150ml Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC bằng kim loại trắng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
1000 Sqft chai thủy tinh 100ml độc lập Máy tạo mùi thơm không khí có nút cảm ứng Màn hình LCD
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí tự động dạng bột áo kim loại cho diện tích nhỏ
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán nước hoa điện HVAC thương mại 150ml độc lập cho không gian nhỏ 600cbm
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |

