Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 150ml scent air machine ] trận đấu 102 các sản phẩm.
150ml washroom Plastic Automatic Fragrance Diffuser Machine With timer and inside fan for odor control
| Technology:: | Cold-air diffusion |
|---|---|
| Voltage:: | DC12V1A |
| Power:: | 8W |
Chai nhựa PET trắng 150ml Chai 300m3 Máy khuếch tán hương liệu điện với bộ chuyển đổi 12V
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
100 mét vuông Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhựa trắng 12V với máy bơm không khí Nidec Nhật Bản cho phòng tắm, bệnh viện
| Máy bơm không khí:: | Nidec Thương hiệu Nhật Bản |
|---|---|
| Cài đặt:: | Di động / Treo tường |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Khuếch tán không khí lạnh 8W 12V1A 300 Cbm Máy khuếch tán mùi hương Hvac
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy hút mùi điện có thể treo tường bằng nhựa màu trắng Với chất lỏng kiểm soát mùi cho nhà vệ sinh
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Phòng 100m2 Máy làm mát không khí bằng điện nhựa trắng với thiết lập các ngày trong tuần
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khử mùi chuyên nghiệp Máy khuếch tán nước hoa bằng điện UV hoàn thiện bằng nhựa
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Phòng rửa tay Máy làm mát không khí tự động bằng nhựa với bộ hẹn giờ và quạt bên trong
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
500CBM 8w 250ml Máy khuếch tán hương thơm HVAC Kiểm soát PCB
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Sức mạnh (W):: | số 8 |
Máy khuếch tán hương thơm mini bằng kim loại 150Ml với máy bơm khí Longlife, máy khuếch tán mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

