Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mountable hvac scent system ] trận đấu 64 các sản phẩm.
100m2 El điện Thiết lập các ngày trong tuần bằng nhựa trắng Máy khuếch tán hương thơm tự động có thể treo tường
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Điện áp:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu 1,5ml / H 15W 600cbm có bơm khí
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Vôn: | 12 v1a |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn HVAC 150ml cho diện tích nhỏ, Máy khuếch tán hương thơm
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
1000m2 Máy khuếch tán điện HVAC Máy tạo mùi khách sạn, Máy bơm làm việc im lặng
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Điều khiển thời gian 110V 7 ngày Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán không khí nước hoa
| Số mô hình:: | MX-602 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Sảnh khách sạn Máy tạo mùi hương khách sạn / Máy tạo mùi hương dầu thơm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo không tiếp xúc / Nước rửa tay tự động
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo Mionitor Display |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Gia dụng nhựa KTV Khách sạn Máy phân phối / Khuếch tán nước hoa tự động cho tinh dầu
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |

