Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mountable hvac scent system ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương nhựa 8W 300Cbm di động 12V1A
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Phòng tắm 8W 150ml Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa di động 1.0ml / h
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy khuếch tán không khí có mùi hương Máy khuếch tán tinh dầu Hệ thống phân phối hương thơm
| Cài đặt: | đứng một mình, có thể treo tường |
|---|---|
| Vật chất:: | Anodized Aluminium + thép phủ điện |
| Màu sắc:: | Màu đen |
Phòng tắm văn phòng Máy tạo mùi hương mini 150ml 300cbm
| Kiểu: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện bằng nhôm bạc ở chế độ chờ có thể treo tường với dầu đã đổ đầy lại
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Công nghệ nano Máy khuếch tán mùi hương tinh tế bằng kim loại treo tường Chế độ chờ 15W
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Hệ thống khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Tùy chọn điều khiển từ xa với quạt trực tiếp
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán mùi hương treo tường Máy phát quảng cáo LCD và Máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy khuếch tán mùi hương tự động và màn hình hiển thị quảng cáo kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

