Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mountable hvac scent system ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Trình phát quảng cáo LCD và máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng và bộ khuếch tán mùi hương
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Digital Signage Scent Diffuser Machine Quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Máy khuếch tán mùi hương an toàn Máy quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Quảng cáo Mionitor Display Electric Scent Machine Bảng hiệu kỹ thuật số
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
| Kích thước màn hình: | Màn hình LED 21,5 inch |
Gắn Máy khuếch tán mùi hương / Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo Dụng cụ vệ sinh tay Bảng hiệu kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Màn hình quảng cáo đứng một mình 21,5 inch Màn hình hiển thị Thiết bị vệ sinh tay và Bộ khuếch tán mùi hương Bảng hiệu kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy phun sương không mùi hương tinh dầu Máy phun sương điều khiển ứng dụng thông minh Máy tạo mùi thơm không khí
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Màu sắc: | trắng đen |
Máy tạo mùi hương diện tích nhỏ / Ati - Máy khuếch tán mùi hương điện ăn mòn để kiểm soát mùi trong phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn HVAC 200m2 Máy khuếch tán hương thơm tại sảnh với chứng chỉ CE
| Đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | trái cam |
Máy khuếch đại mùi hương tự động gắn trên tường
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Điện áp:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |

