Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 352 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương lâu dài ABS PP với thể tích phun 25-50ml / H
| Scent Capacity: | 10ml |
|---|---|
| Spray Volume: | 25-50ml/h |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Máy khuếch tán mùi hương công suất 2W 10ml với nguồn điện AC DC
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
|---|---|
| Power Consumption: | 2W |
| Material: | ABS+PP |
Máy khuếch tán mùi 12V Cấu trúc nhôm Mùi hương mạnh 1ml/h Khối lượng phun
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Tên sản phẩm: | máy khuếch tán mùi hương |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại không dùng nước bằng nhôm 12V cho phòng tập thể dục
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Thể loại: | ĐIỆN TỬ, làm mát không khí |
| Cài đặt: | cầm tay |
Máy khuếch tán mùi hương 5W 130ml 200m3 nhôm thẳng đứng cho lỗ
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán mùi hương 130ml 200m3 theo chiều dọc
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 0,5L 12V2A 1500cbm có quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC được cấp bằng sáng chế CE cho thị trường cao cấp
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch đại mùi 1 ml/h Mức độ tiếng ồn thấp 25dB 5 Nhóm Đặt đồng hồ
| Khối lượng phun: | 1ml/giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Vật liệu: | Nhôm |
Máy khuếch tán mùi hương điện AC DC Power với bảo hành 12 tháng
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |

