Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 352 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm điều hòa trung tâm 3000cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC 50W
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| phủ sóng: | 3000CBM |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhôm Anodized Bảng điều khiển LED 250ml Máy tạo mùi hương tại nhà 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch đại mùi hương khách sạn 300cbm, Máy khuếch đại mùi hương có dung lượng dầu 150ml
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC bằng nhôm bạc được cấp bằng sáng chế được CE phê duyệt
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương có độ ồn thấp Máy khuếch tán tinh dầu 100ml 10W với thời gian sử dụng lâu dài
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại 130ml cho phòng ngủ 100 mét vuông
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm treo tường HVAC với độ phủ 1500cbm
| Thể loại: | Máy ion hóa không khí |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Hệ thống mùi hương HVAC 50W Cài đặt hẹn giờ 12 X 8 X 4 inch để sử dụng tại nhà
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |

