Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 355 các sản phẩm.
300cbm 100ml Máy tiếp thị mùi hương không nước 700m3
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Tiếng ồn:: | <30dba |
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường, phạm vi 300CBM và hoạt động êm ái
| Dung tích: | 250ml |
|---|---|
| Độ ồn: | < 36dB |
| Quyền lực: | 5W |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
2000CBM Lớp phủ kim loại đen Hệ thống mùi hương HVAC 220V siêu yên tĩnh
| Vật tư:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Màn hình LCD Máy khuếch tán nước hoa điện 6W 120ml với nút cảm ứng
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Cửa hàng quần áo hàng hiệu Máy khuếch tán nước hoa tự động 500ml, Máy khuếch tán mùi hương
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán không khí mùi hương 500m3 bằng điện Nhôm Anodized
| Vật chất:: | Anodized Aluminium + thép phủ điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / vàng |
| Tiếng ồn:: | <40dB |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn HVAC 200m2 Máy khuếch tán hương thơm tại sảnh với chứng chỉ CE
| Đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | trái cam |
Máy khuếch tán mùi hương độc lập bằng điện 100Ml 12v có điều khiển từ xa cho cửa hàng bán lẻ
| Vật chất: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |

