Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 352 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương văn phòng điều khiển từ xa 12V với máy bơm không khí Nhật Bản
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 3000 giờ |
Tinh dầu 500ml 1500cbm Máy tạo mùi hương 12V2A
| Màu sắc: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Cốc thủy tinh |
| Vôn: | 12 vạn |
Máy khuếch tán hương thơm mini bằng kim loại 150Ml với máy bơm khí Longlife, máy khuếch tán mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Quạt bên trong 12V 1A 4ml / h Máy tạo mùi hương 300cbm 17W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khí thơm được trang bị bộ đếm thời gian với mức độ ồn thấp và loại nước hoa tinh dầu
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
Bộ khuếch tán mùi hương bằng nhôm 130ml 300CFM 200m3 cho văn phòng
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |
100ml Máy khuếch tán hương thơm không nước Hvac 200m3 12V1A
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |

