Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 355 các sản phẩm.
5 Nhóm Đặt thời gian Máy thơm khách sạn, Máy thơm không khí 120ml
| Kích thước: | 71*45*38cm |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Trọng lượng: | 1,8kg |
Máy ngửi mùi hương nhôm, Máy phân tán dầu thơm với thiết lập đồng hồ 1H / 3H / 6H / ON
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất mùi hương: | 120ml |
Mùi hương thân thiện với môi trường Máy khuếch tán không khí Hvac dành cho văn phòng Sử dụng hương thơm vui vẻ với điều khiển từ xa
| Kiểu: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày): | 12 |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu di động Công nghệ khuếch tán không khí lạnh bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hương vị tự nhiên / Nước hoa Bộ sưu tập khách sạn Dầu thơm cho máy tạo mùi hương OEM ODM
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| tên sản phẩm: | dầu thơm |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm mini 120ml không ồn có nút cảm ứng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm văn phòng siêu im lặng với màn hình LCD / Hệ thống tạo mùi hương không khí
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
500ml Mẫu tinh dầu thực vật nguyên chất cao cấp lâu dài Mẫu dầu miễn phí
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Trang chủ Máy khuếch tán hương thơm Tinh dầu thơm Tinh dầu khuếch tán hương thơm cô đặc
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Công nghệ không khí lạnh Quạt sạc 130ml Air Aroma Diffuser Hương thơm khuếch tán cho các ngân hàng, nhà bán lẻ
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W |
| Màu sắc: | Đen/Bạc |

