Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 355 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm Máy tạo mùi hương tại nhà với điều khiển từ xa
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Loại hình: | ĐIỆN TỬ, làm mát không khí |
| Vật chất: | nhôm anodised |
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Metal Desktop Black Diffuser với hoạt động cực âm thầm và mức tiếng ồn 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Vật liệu: | Kim loại |
Đầu phun bằng thép không gỉ Hệ thống phân phối mùi hương cho HVAC, bộ khuếch tán hương thơm bằng điện
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Silver 110V Máy điều hòa không khí trung tâm bằng điện Máy làm mát không khí thơm cho cửa hàng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán hương thơm văn phòng treo tường 500ml 600cbm
| Tên: | Bộ khuếch tán hương thơm Aroma |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm di động không bị rò rỉ dầu tiếng ồn thấp hơn
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy xông tinh dầu Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm Anodised 6W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm phòng cầm tay màu đen chạy điện 220V với hệ thống HVAC cho 100m2
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy tạo mùi hương khách sạn chuyên nghiệp màu bạc 110V với máy phun sương bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |

