Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ low noise level aromatherapy diffusers ] trận đấu 31 các sản phẩm.
400ml Phương tiện khuếch đại aromatherapy bằng nhựa trắng cho phòng tắm nhẹ và có mức độ ồn thấp
| Kích thước sản phẩm: | 20.2*8*15,5 (cm) |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | Dưới 35dB |
| Điện áp: | 12V1A |
Tiếng ồn thấp 32dba Aroma Diffuser tinh dầu công nghệ tiên tiến cho 500cbm phủ sóng
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
Máy khí thơm được trang bị bộ đếm thời gian với mức độ ồn thấp và loại nước hoa tinh dầu
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
Máy tạo mùi thơm tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu nhỏ tiếng ồn thấp
| Điều khiển từ xa: | Đúng |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
Máy khuếch tán dầu thiết yếu bằng nhựa với tiếng ồn thấp 32dba và phủ sóng rộng 500cbm
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Máy khuếch đại mùi 1 ml/h Mức độ tiếng ồn thấp 25dB 5 Nhóm Đặt đồng hồ
| Khối lượng phun: | 1ml/giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Vật liệu: | Nhôm |
Máy khuếch tán aromatherapy màu đen gắn tường
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
Smart Metal Housing Aromatherapy Oil Diffuser 300ml chai nhựa Lượng tiếng ồn thấp 40dBa
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
15W Black Metal Aromatherapy Diffuser tiêu thụ nhiên liệu 2 ml/giờ cho hương thơm cá nhân
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Metal Desktop Black Diffuser với hoạt động cực âm thầm và mức tiếng ồn 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Vật liệu: | Kim loại |

