Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ low noise level aromatherapy diffusers ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Máy khuếch đại mùi tắm gắn tường Máy khuếch đại dầu thiết yếu di động Kích thước 21 * 16 * 7,5 cm Đen / Trắng
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Máy khuếch tán hương vị 500 Ml có độ phủ cao trong thiết kế vỏ kim loại cho tùy chọn tùy chỉnh màu đen / trắng
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán mùi nhựa màu trắng cho trải nghiệm điều trị hương thơm nhẹ nhàng
| Timer: | Yes |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |
Máy khuếch tán tinh dầu gắn tường cho khu vực nhỏ, vỏ kim loại
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Bàn làm việc, sàn đứng tùy chọn máy khuếch tán dầu, vỏ kim loại, chai nhựa 500ml
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy làm mát không khí điều khiển từ xa ABS PP Dung tích 10ml 25-50ml / h Thể tích phun
| Voltage: | 110V-220V |
|---|---|
| Power Supply: | AC/DC |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |

