Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ low noise level aromatherapy diffusers ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Nhà Khách sạn Văn phòng Máy pha dầu thơm trị liệu với vỏ kim loại và mức độ ồn 40dBa
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
100ml Capacity Black Essential Oil Diffuser with Timer Settings 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on and Appearance Color Đen
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Lắp ráp tinh dầu: | 1000ML |
Tiếng ồn phân tán tường màu đen dưới 35dBN Logo tùy chỉnh 65 * 15 * 14 Cm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
Bộ khuếch đại mùi màu trắng gắn tường với điện áp 12V Tiếng ồn siêu yên lặng 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tinh dầu lắp ráp: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu màu đen với công nghệ tiên tiến, bao gồm diện tích 2000m2
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
500 mét khối Khả năng phủ sóng Diffuser mùi trắng Công nghệ tiên tiến 30*22.5*10cm Kích thước sản phẩm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Kích thước sản phẩm: | 30*22,5*10 (cm) |
Máy khuếch tán hương thơm không khí văn phòng tại nhà Bộ nguồn AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |
30min Spay Interval Diffuser hương thơm nhỏ cho một không gian tươi mới và sinh động
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh 40dBa Tiếng ồn và tiêu thụ 2ml / giờ cho diện tích bảo hiểm tối đa 5000 mét khối
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000 mét khối, 1500 mét vuông, 15000 feet vuông |

