Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Máy làm mát không khí bằng nhôm Anodised 6 Watt 300cbm
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Phòng khách Màn hình LCD 300cbm Máy tạo mùi hương 120ml
| Màu sắc:: | Đen |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí tự động 12V 2A bằng sắt đen yên tĩnh ở sảnh khách sạn Độc lập
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Để bàn 100ml chai dầu cà phê làm mát không khí có hương thơm từ xa nhôm COntrol
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Anodised Aluminium 6W 130ml 300cbm Máy làm mát không khí
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm Anodised nhôm 1000 vuông Ft 6W 130Ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương bạc không ồn, Máy khuếch tán hương liệu điện với bảng điều khiển cảm ứng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương 1000 Feet vuông 6W 30ml với bảng điều khiển cảm ứng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương thương mại diện tích lớn 220v 4l với bộ hẹn giờ khuếch tán không khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương khan có thể sạc lại Vòi kép 50 mét vuông PP nhôm
| Độ bền tối đa: | khoảng 250 giờ / 60 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | khoảng 6,5 giờ |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |

