Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương độc lập bằng điện, máy khuếch tán hương thơm cho hệ thống HVAC Khuếch tán hương thơm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương thương mại nhỏ, Văn phòng đa năng 200cbm cho Hệ thống mùi hương HVAC
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 7 ngày kiểm soát thời gian, Máy làm thơm nước hoa cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi hương thương mại nhỏ, Văn phòng đa năng 200cbm cho Hệ thống mùi hương HVAC
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương thương mại gắn tường bằng kim loại đen CE 12V cho 300cbm và sử dụng văn phòng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy làm mát không khí tại sảnh khách sạn bán buôn Black Metal Christmas tích hợp Bộ hẹn giờ và màn hình LCD
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống phân phối mùi hương có thể treo tường HVAC Black Metal 1000 Sqaure Feet cho khách sạn và cửa hàng
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Tự động hóa Tinh dầu Máy tạo mùi thơm Máy tạo mùi hương bằng bột phủ chất liệu kim loại
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy tạo mùi hương dầu 130ML / Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

