Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
1000 Sqft chai thủy tinh 100ml độc lập Máy tạo mùi thơm không khí có nút cảm ứng Màn hình LCD
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương chai dầu Alunimum 30ml cho 80 mét vuông, màu xanh
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương tinh dầu Máy chạy pin đặt sàn
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | Pin hoạt động |
Đầu phun bằng thép không gỉ Hệ thống phân phối mùi hương cho HVAC, bộ khuếch tán hương thơm bằng điện
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống phân phối mùi máy bấm không khí Nhật Bản
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Khuếch tán không khí lạnh Máy khuếch tán mùi hương điện bằng nhôm nhiều màu sắc cho không gian rộng
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Tinh dầu thơm nhôm 12V khu vực nhỏ Tinh dầu thơm cho văn phòng, spa, nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương bạc không ồn, Máy khuếch tán hương liệu điện với bảng điều khiển cảm ứng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi thơm không khí thương mại bằng nhôm vàng 12 điện áp với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Tên: | Máy tạo mùi thơm không khí thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương khách sạn chuyên nghiệp màu bạc 110V với máy phun sương bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |

