Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
150ml Bộ điều khiển vi mô tích hợp Kích thước nhỏ Thiết kế sang trọng Máy tạo mùi hương thương mại HVAC
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu nhôm Anodised siêu im lặng với độ phủ 200m3
| Sử dụng máy làm mát không khí: | Nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước phòng được đề xuất (bộ vuông): | > 400 sq. Ft |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương dự phòng chuyên nghiệp / Máy làm mát không khí trong phòng Chai dầu 500ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại bột |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Thiết kế thời trang 110V Máy khuếch tán mùi hương HVAC chai nhôm 500ml
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn miễn phí Niose điện 220V với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm anodized HVAC có khóa 600cbm Dùng cho cửa hàng quần áo
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí có hương thơm cà phê Aroma diện tích nhỏ bằng Nhôm và hoạt động êm và phun sương mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tại nhà Silent Spray Máy khuếch tán hương thơm Máy làm mát không khí
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

