Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml industrial scent diffuser ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Hệ thống HVAC 1ml / H Bộ khuếch tán hương thơm tự động 150ml 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Bộ khuếch tán hương thơm HVAC 1ml / H 5W 200cbm cho gia đình
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống HVAC 200cbm 150ml Bộ khuếch tán hương thơm tự động 8W
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán tinh dầu điện cho khách sạn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo không tiếp xúc / Nước rửa tay tự động
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo Mionitor Display |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy làm mát không khí bằng nhôm Anodised HVAC với màn hình kỹ thuật số và thời gian có thể lập trình 3000CBM
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm tự động độc lập bằng nhôm HVAC 1000m2 với máy phun sương bên ngoài và chai dầu 4L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy lạnh chờ 220V đen Máy khuếch tán hương thơm tự động có bình chứa 5L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |

