Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml industrial scent diffuser ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Commercial HVAC Scent System with 3ml/hour Oil Consumption 3 Years Warranty and Aluminum Shell Aroma Diffuser Machine
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Điều khiển thời gian 110V 7 ngày Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán không khí nước hoa
| Số mô hình:: | MX-602 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Tinh dầu tự động hóa 5000CBM công nghiệp tạo mùi thơm Máy không khí với chai nạp 1000ml
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |
Tinh dầu Aroma 1000ml Máy tạo mùi hương 5000CBM 31w
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
Tự động hóa Tinh dầu Máy tạo mùi thơm Máy tạo mùi hương bằng bột phủ chất liệu kim loại
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán không khí lạnh công suất mạnh, Máy làm thơm không khí cho hệ thống Hvac
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm chai dầu 4L 10000 bộ vuông cho tiền sảnh khách sạn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Công suất mạnh màu đen Máy khuếch tán hương thơm không khí lạnh với chai dầu 4L cho cửa hàng 4S
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Bộ khuếch tán AC trung tâm thương mại 5000m3 110V với bộ phun kim loại
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
5000cbm Coverage HVAC Scent System with 316L Stainless Steel Nozzle 220V/50HZ and < 25dba Sound Volume
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |

