Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml industrial scent diffuser ] trận đấu 79 các sản phẩm.
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Khách sạn nhôm 4L Dầu 50W 3000CBM Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Trung tâm mua sắm 3000 CBM Máy tạo mùi hương thương mại HVAC 1000ml / máy khuếch tán mùi hương tự động
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Trung tâm mua sắm Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 4000ml HVAC Aluminnum với máy bơm Nhật Bản
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 1000M2 4l với máy bơm không khí Nhật Bản cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp tự động hóa Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 5000cbm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương 1000 mét vuông Tiền sảnh khách sạn 500ml kim loại
| Công suất (W): | 10 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Custom thương mại công nghiệp 500ml dầu thơm tinh dầu cho các bộ khuếch đại mùi
| Einecs: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Nguyên liệu thô: | Dầu |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |

