Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 238 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương khách sạn tùy chỉnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn HVAC nhôm bạc
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm bạc 5L công suất cao cho 1500m2
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Trung tâm mua sắm Hvac Scent System with Digital Display / Air Pump 110V
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương tự động màu bạc bền với máy bơm không khí nhập khẩu cho 5000cbm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán tinh dầu 1,5ml / H 15W 600cbm có bơm khí
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Vôn: | 12 v1a |
Diện tích lớn hai máy phun sương bên ngoài chai dầu 5L Máy tạo mùi hương thương mại có hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
Máy tạo mùi thơm tự động thương mại / Hệ thống phân phối mùi hương khách sạn Hvac
| Tên: | Máy tạo mùi thơm tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Thương mại |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương khách sạn màu đen 500ml với Quạt tích hợp và hương thơm mạnh mẽ
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 22w 1000ml 3000cbm cho khách sạn
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 150 * 360mm |
| Điện áp (V): | 220 |
Đầu phun bằng thép không gỉ Hệ thống phân phối mùi hương cho HVAC, bộ khuếch tán hương thơm bằng điện
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

