Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ office scent diffuser machine ] trận đấu 355 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương điều khiển từ xa cho gia đình / văn phòng Diện tích 100-200m3
| Kiểu: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 3000 giờ |
Máy tạo mùi thơm không khí thương mại bằng nhôm vàng 12 điện áp với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Tên: | Máy tạo mùi thơm không khí thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
30min Spay Interval Diffuser hương thơm nhỏ cho một không gian tươi mới và sinh động
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
Chai 130ML Máy khuếch tán hương thơm siêu yên tĩnh, Máy tạo mùi hương phổ biến nhất
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
120 ml văn phòng, nhà, phòng khách Máy tạo mùi hương với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu nhôm 6W 12V1A 300cbm cho văn phòng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Màn hình LCD nhôm di động Máy khuếch tán mùi hương HVAC với điều khiển từ xa cho văn phòng 100m2
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Hàng tồn kho sẵn sàng Máy tạo mùi hương điện cầm tay / Máy tạo mùi hương bán lẻ
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

