Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ low noise scent air machine ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Máy khuếch đại mùi hương khách sạn 300cbm, Máy khuếch đại mùi hương có dung lượng dầu 150ml
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
30ml/h phun Phân phối mùi có dung lượng với khoảng thời gian phun 30 phút Hiệu suất vượt trội
| Size: | Small |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Fragrance Capacity: | 100ml |
30min Spay Interval Diffuser hương thơm nhỏ cho một không gian tươi mới và sinh động
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
Bộ khuếch tán hương thơm không khí có độ ồn thấp độc lập 12V với quạt tích hợp
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
2000CBM Lớp phủ kim loại đen Hệ thống mùi hương HVAC 220V siêu yên tĩnh
| Vật tư:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống phân phối mùi hương có thể treo tường HVAC Black Metal 1000 Sqaure Feet cho khách sạn và cửa hàng
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán không khí lạnh công suất mạnh, Máy làm thơm không khí cho hệ thống Hvac
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện có độ ồn thấp với nút bấm cảm ứng LCD hẹn giờ và sương mù lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
1000 mét vuông 500ml tiếng ồn thấp Máy khuếch tán mùi hương khách sạn HVAC với dầu nạp lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |

