Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ low noise scent air machine ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương lâu dài ABS PP với thể tích phun 25-50ml / H
| Scent Capacity: | 10ml |
|---|---|
| Spray Volume: | 25-50ml/h |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Máy khuếch tán mùi nhựa màu trắng cho trải nghiệm điều trị hương thơm nhẹ nhàng
| Timer: | Yes |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán không khí có độ ồn thấp / Máy tạo mùi hương bán lẻ Bơm khí đôi
| Tên: | Bộ khuếch tán không khí Aroma |
|---|---|
| Đặc tính: | tiếng ồn thấp |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
Máy thơm khách sạn 5W 120ml Capacity 800-1000sq.Ft Area Coverage
| bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,8kg |
| Kích thước: | 71*45*38cm |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại 1000CBM Vòi nhôm 12V HVAC
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| tần số định mức: | 50Hz |
| Âm lượng: | <25dba |
Máy tạo mùi hương làm việc yên tĩnh bằng nhôm đầy màu sắc cho văn phòng Tiếng ồn thấp
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |

